Tất cả sản phẩm
-
StevenCHN-TOP cung cấp dịch vụ rất tốt và các sản phẩm giúp chúng tôi rất nhiều -
S.N. SharmaMáy CHN-TOP giúp tôi cải thiện khả năng xâm nhập của tôi đối với máy Trung Quốc -
MikeSản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất, CHN-TOP làm tốt!
Kewords [ cnc cutting machine ] trận đấu 321 các sản phẩm.
Máy cắt CNC công suất sợi quang 800W cho PCD, PCBN, Carbide xi măng
| tên sản phẩm: | Máy cắt vật liệu siêu cứng công suất laser 800W với bảo hành 2 năm |
|---|---|
| Kích thước: | 1500 * 920 * 1640mm |
| Chế độ làm mát: | nước làm mát |
Máy khắc PDC bằng sợi quang Máy cắt CNC PDC
| Tên sản phẩm: | Máy khắc PDC bằng sợi quang Máy cắt CNC PDC |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Chứng nhận: | CE, FDA |
QCW800 Fiber Laser Module Máy cắt CNC chính xác cao với tổng công suất 4KW
| CNC System: | X/Y/Z High Precision Removable Worktable, Rotary A Axis |
|---|---|
| Laser Power: | 800W |
| Power Supply: | 380V-3 Phases-5 Wires 50Hz |
Hệ thống lấy nét laser tự động Máy cắt laser sợi CNC với định dạng DXF nhập khẩu trực tiếp và tổng tiêu thụ điện khoảng 3600W Cung cấp độ chính xác cắt
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
|---|---|
| Laser Focus System: | Automatic (Optional) |
| Working Area: | 1500mm*3000mm |
Máy cắt laser CNC kim loại chuyên dụng cho ống cắt hình dạng đặc biệt cho các ứng dụng chế tạo kim loại công nghiệp chính xác
| Working Range: | 1500x3000mm |
|---|---|
| Laser Type: | Fiber Laser |
| Color: | White |
Hệ thống bôi trơn hoàn toàn tự động Máy cắt laser sợi CNC với SMC Japan Gas Proportional Valve và phạm vi làm việc 1500x3000mm
| Color: | White |
|---|---|
| Cutting Thickness: | 0.2mm To 30mm (depending On Material And Power) |
| Working Range: | 1500x3000mm |
Máy cắt laser sợi CNC Máy cắt laser sợi CNC với trục quay servo có độ chính xác cao mang lại kết quả cắt kim loại
| Working Range: | 1500x3000mm |
|---|---|
| Color: | White |
| Machine Type: | Fiber Laser Cutting Machine |
Exception : INVALID_FETCH - bind failed with errno 22: Invalid argument ip=172.17.0.1
| tên sản phẩm: | 2022 Máy cắt laser sợi kim loại Cnc mẫu mới cho kim loại |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | nước làm mát |
| Du lịch trên bàn: | 220 * 220 * 100mm (X * Y * Z) |
Cảm biến Laser độ phân giải cao Máy cắt Laser sợi CNC cho PDC
| Người mẫu: | ZT-JGC200 |
|---|---|
| Loại sợi: | Laser sợi quang |
| Ứng dụng: | tiện laze PDC |
Máy cắt laser sợi quang Cnc Máy cắt khắc laser
| tên sản phẩm: | Máy cắt laser sợi quang Cnc Máy cắt khắc laser |
|---|---|
| Nguồn laser: | Chất xơ |
| Phương pháp điều khiển: | Phần mềm |

