Tất cả sản phẩm
-
StevenCHN-TOP cung cấp dịch vụ rất tốt và các sản phẩm giúp chúng tôi rất nhiều -
S.N. SharmaMáy CHN-TOP giúp tôi cải thiện khả năng xâm nhập của tôi đối với máy Trung Quốc -
MikeSản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất, CHN-TOP làm tốt!
Kewords [ cnc cutting machine ] trận đấu 321 các sản phẩm.
Trục quay Máy cắt laser sợi CNC 10KW Tổng công suất định giá quang học 2 trục
| Công suất định mức tổng thể: | 10Kw |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển phần mềm: | Hệ thống điều khiển PLC tự phát triển |
| Trục xoay: | Trục quay chính xác cao của servo |
Tốc độ cắt lên đến 30 M/phút Máy cắt laser sợi CNC với Laser sợi và Động cơ servo Schneider để cắt chính xác
| Repeatability Accuracy: | ±0.02mm |
|---|---|
| Laser Cutting Head: | PRECITEC From Germany |
| Cuttingspeed: | Up To 30 M/min |
Laser Wavelength 1064±5nm Máy cắt laser sợi CNC với Đài Loan YYC Gear và Rack và Hệ thống lấy nét cảm biến laser độ phân giải cao nhập khẩu
| Laser Wave Length: | 1080 NM |
|---|---|
| Total Power Consumption: | About 3600W |
| Transmission: | Taiwan YYC Gear And Rack |
Máy cắt laser sợi CNC 1500KG Tích hợp Hệ thống lấy nét laser tự động tùy chọn và Điện Schneider cho Gia công kim loại
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
|---|---|
| Working Speed: | 8m/ Minute |
| Dimension: | 8600*3700*1900mm |
Máy cắt laser sợi CNC với hệ thống DSP, máy cắt chính xác bước sóng 1080nm cho các ứng dụng gia công kim loại
| Weight: | 1500KG |
|---|---|
| Traditional System: | Gantry Double Drive Structure |
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
Máy cắt laser sợi CNC kim loại thép với bộ điều khiển Raytool 1525 X 3050 mm Kích thước mảnh làm việc
| Pipe Length: | 3-9m |
|---|---|
| Laser Head: | Swiss Raytools Auto-following |
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
Máy cắt laser fiber CNC kích thước phôi 1525 X 3050 mm, điện áp 220V và công suất 1500W
| Voltage: | 220V |
|---|---|
| Traditional System: | Gantry Double Drive Structure |
| Trademark: | ACCURL |
Trục xoay servo trục xoay độ chính xác cao Máy cắt laser sợi CNC với bộ điều khiển Raytool Chiều dài ống 3-9m
| Pipe Length: | 3-9m |
|---|---|
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
| Controller: | Raytool |
Máy CNC laser sợi tiên tiến với bước sóng 1064±5nm và bộ điều khiển Raytool
| Laser Head: | Swiss Raytools Auto-following |
|---|---|
| Controller: | Raytool |
| Rotation Axis: | Servo High Precision Rotation Axis |
Xưởng sản xuất Máy cắt laser sợi CNC cho quá trình đánh bóng vật liệu PDC
| Mô hình: | ZT-JGC200 |
|---|---|
| Loại sợi: | Laser sợi quang |
| Ứng dụng: | tiện laze PDC |

