Tất cả sản phẩm
-
StevenCHN-TOP cung cấp dịch vụ rất tốt và các sản phẩm giúp chúng tôi rất nhiều -
S.N. SharmaMáy CHN-TOP giúp tôi cải thiện khả năng xâm nhập của tôi đối với máy Trung Quốc -
MikeSản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất, CHN-TOP làm tốt!
Kewords [ cnc cutting machine ] trận đấu 321 các sản phẩm.
Máy cắt Laser sợi kim loại tự động CNC, Máy cắt PCD / PCBN làm mát bằng nước
| tên sản phẩm: | Máy cắt Laser sợi kim loại Máy cắt PCD / PCBN tự động |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | nước làm mát |
| Du lịch trên bàn: | 220 * 220 * 100mm (X * Y * Z) |
Máy cắt laser sợi quang CNC công nghiệp cho công cụ khắc PCD / PCBN
| Ứng dụng: | Máy cắt PCD / PCBN |
|---|---|
| Mô hình: | 2022 mới |
| giấy chứng nhận: | CE, FDA |
Tổng công suất 4KW Máy cắt laser sợi kim loại 380V cho PCD / PCBN
| Tên sản phẩm: | Tổng công suất 4KW Máy cắt laser sợi kim loại cho PCD / PCBN |
|---|---|
| Cấu trúc: | 1500*920*1640mm |
| Sức mạnh: | 380v |
Máy cắt laser kim loại sợi CNCc 1500x920x1640mm 380v với chứng nhận FDA
| Ứng dụng: | Máy cắt PCD / PCBN |
|---|---|
| Mô hình: | 2022 mới |
| giấy chứng nhận: | CE, FDA |
Máy cắt laser sợi quang bốn trục, Máy cắt PCD / PCBN 3000W
| Ứng dụng: | Máy cắt PCD / PCBN |
|---|---|
| Mô hình: | 2022 mới |
| giấy chứng nhận: | CE, FDA |
Máy cắt vật liệu siêu cứng tự phát triển 380V được chứng nhận CE
| tên sản phẩm: | CHN-TOP Máy cắt vật liệu siêu cứng tự phát triển với bảo hành 2 năm |
|---|---|
| Kích thước: | 1500 * 920 * 1640mm |
| Quyền lực: | 380V |
Máy cắt laser sợi CNC công nghiệp với hệ thống điều khiển phần mềm tự phát triển
| Cung cấp điện: | 380V-3Pha-5Dây |
|---|---|
| hệ thống CNC: | Hệ thống CNC dựa trên cửa sổ, X / Y / Z chính xác cao có thể tháo rời, quang học 2 trục |
| hệ thống lấy nét: | Cảm biến Laser độ phân giải cao nhập khẩu |
Chiếc máy cắt laser sợi CNC có độ chính xác cao 4 trục
| Công suất định mức tổng thể: | 10Kw |
|---|---|
| hệ thống lấy nét: | Cảm biến Laser độ phân giải cao nhập khẩu |
| Hệ thống điều khiển phần mềm: | Hệ thống điều khiển PLC tự phát triển |
Máy cắt laser sợi CNC 10KW với nguồn laser sợi và thả tự động
| Hệ thống điều khiển phần mềm: | Hệ thống điều khiển PLC tự phát triển |
|---|---|
| Nguồn laze: | Sợi |
| Trục xoay: | Trục quay chính xác cao của servo |
Máy cắt laser sợi CNC chính xác X / Y / Z với hệ thống laser sợi QCW 800 W
| Hệ thống laze: | Mô-đun laser sợi QCW800 |
|---|---|
| Hệ thống lấy nét bằng laser: | Tự động (Tùy chọn) |
| đầu cắt: | Đầu cắt vật liệu siêu cứng tùy chỉnh đặc biệt |

