Tất cả sản phẩm
-
StevenCHN-TOP cung cấp dịch vụ rất tốt và các sản phẩm giúp chúng tôi rất nhiều -
S.N. SharmaMáy CHN-TOP giúp tôi cải thiện khả năng xâm nhập của tôi đối với máy Trung Quốc -
MikeSản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất, CHN-TOP làm tốt!
Kewords [ cnc cutting machine ] trận đấu 321 các sản phẩm.
Máy CNC cắt chính xác bằng laser sợi với cấu hình 3 trục và tốc độ tối đa 100m/min
| Control System: | CNC Controller |
|---|---|
| Spindle: | Air Cooling |
| Cutting Thickness Limit: | 5mm Stainless Steel |
Thụy Sĩ Raytools cắt đầu máy CNC laser sợi cung cấp độ chính xác lặp lại cộng trừ 0,02mm tối ưu hóa cho cắt tấm kim loại
| Function: | Cutting Metal Materials |
|---|---|
| Lasertype: | Fiber Laser |
| Repeatability Accuracy: | ±0.02mm |
Máy laser sợi CNC cắt vật liệu siêu cứng với đầu cắt tùy chỉnh đặc biệt và trục A xoay
| Software Control System: | Self-developed CNC System Based On Windows |
|---|---|
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
| Cutting Head: | Special Custom Super Hard Material Cutting Head |
Cảm biến laser độ phân giải cao Máy cắt laser kim loại CNC được thiết kế cho công việc cắt kim loại và công nghiệp chính xác
| Lasertype: | Fiber Laser |
|---|---|
| Transmission Mode: | Rack And Pinion |
| Cutting Head: | Switerland Raytools |
Máy laser sợi quang CNC 6KW PCD Nguồn laser ổn định cho vật liệu cứng
| Ứng dụng: | Sự cắt bằng tia la-ze |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày |
Máy cắt Laser sợi quang CNC đa trục tốc độ cao 6KW cho PCBN
| Ứng dụng: | Sự cắt bằng tia la-ze |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày |
Máy cắt laser sợi CNC 100 W Hệ thống điều khiển PLC
| hệ thống lấy nét: | Cảm biến Laser độ phân giải cao nhập khẩu |
|---|---|
| Nguồn laze: | Sợi |
| Trục xoay: | Trục quay chính xác cao của servo |
Tốc độ làm việc 8m/phút máy cắt laser fiber cnc Công nghệ Laser Fiber lý tưởng cho các quy trình chế tạo kim loại công nghiệp
| Laser Head: | Swiss Raytools Auto-following |
|---|---|
| Power Demand: | Three Phase 380V / 50Hz / 60Hz |
| Transmission Mode: | Rack And Pinion |
Đài Loan YYC Gear And Rack Transmission máy cắt laser kim loại cnc được xây dựng để cắt thép không gỉ thép cacbon và các vật liệu kim loại khác nhau
| Laser Power: | 1-12KW |
|---|---|
| Max Removing Speed: | 600mm/min Manual (standard) |
| Laser Wave Length: | 1080 NM |
Hệ thống lấy nét laser tự động tùy chọn máy cắt laser sợi cnc cung cấp Đài Loan YYC Gear And Rack Transmission cho và chế biến kim loại chính xác
| Cutting Materials: | Stainless Steel Carbon Steel Etc |
|---|---|
| Working Area: | 1500mm*3000mm |
| Laser Power: | 1-12KW |

