Tất cả sản phẩm
-
StevenCHN-TOP cung cấp dịch vụ rất tốt và các sản phẩm giúp chúng tôi rất nhiều -
S.N. SharmaMáy CHN-TOP giúp tôi cải thiện khả năng xâm nhập của tôi đối với máy Trung Quốc -
MikeSản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất, CHN-TOP làm tốt!
Kewords [ cnc cutting machine ] trận đấu 321 các sản phẩm.
Máy cắt laser sợi CNC có thể tùy chỉnh 800W với bàn trục A xoay
| hệ thống CNC: | Bàn làm việc có thể tháo rời chính xác cao X/Y/Z, trục quay A |
|---|---|
| đầu cắt: | Đầu cắt vật liệu siêu cứng tùy chỉnh đặc biệt |
| Nguồn cung cấp điện: | 380V-3 Pha-5 Dây 50Hz |
Máy cắt laser sợi CNC tùy chọn với đầu cắt vật liệu siêu cứng đặc biệt
| Laser Power: | 800W |
|---|---|
| Software Control System: | Self-developed CNC System Based On Windows |
| Power Supply: | 380V-3 Phases-5 Wires 50Hz |
Cắt kích thước phôi PCD/PCBN 1525 X 3050 mm Máy cắt laser sợi CNC với công suất 1500W và độ chính xác lặp lại ±0.02mm
| Application: | Cutting PCD/PCBN |
|---|---|
| Reduction Gears: | French MOTOREDUCER |
| Work Piece Dimensions: | 1525 X 3050 Mm |
Phương pháp làm mát nước làm mát máy cắt laser sợi CNC với nước Pháp MOTOREDUCER 220V điện áp
| Cooling Method: | Water Cooling |
|---|---|
| Power Demand: | Three Phase 380V / 50Hz / 60Hz |
| Applicable Material: | Metal |
Máy cắt kim loại bằng sợi laser chính xác 4 KW với hệ thống lấy nét laser tự động
| đầu cắt: | Đầu cắt vật liệu siêu cứng tùy chỉnh đặc biệt |
|---|---|
| Hệ thống lấy nét bằng laser: | Tự động (Tùy chọn) |
| hệ thống lấy nét: | Cảm biến laser độ phân giải cao (không cần thiết) |
Máy mài CNC Lưỡi cưa Bộ phận 360 độ cho các công cụ lưỡi
| Mẫu số: | ZT-90V |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | CHN-ĐẦU |
| Vật liệu: | Gang thép |
Máy cắt Laser sợi CNC độ dày 2.0mm Siêu cứng 380V
| giấy chứng nhận: | CE, FDA |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy cắt vật liệu siêu cứng bằng sợi quang CNC với giá cả cạnh tranh |
| Nguồn laser: | Chất xơ |
Màn hình CCD Máy cắt laser sợi quang CNC 6000W cho hợp kim cứng
| Ứng dụng: | Sự cắt bằng tia la-ze |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày |
Máy cắt bằng sợi quang CNC PCBN
| Đăng kí: | sự cắt bằng tia la-ze |
|---|---|
| Vật liệu áp dụng:: | Kim loại, Tinh thể, PCD/PCBN |
| Định dạng đồ họa được hỗ trợ: | AI, PLT, DXF, BMP, Dst, Dwg |
Máy cắt Laser sợi CNC 380V Đa trục với cảm biến độ phân giải cao
| Ứng dụng: | Sự cắt bằng tia la-ze |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày |

