Tất cả sản phẩm
-
StevenCHN-TOP cung cấp dịch vụ rất tốt và các sản phẩm giúp chúng tôi rất nhiều -
S.N. SharmaMáy CHN-TOP giúp tôi cải thiện khả năng xâm nhập của tôi đối với máy Trung Quốc -
MikeSản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất, CHN-TOP làm tốt!
Kewords [ cnc cutting machine ] trận đấu 321 các sản phẩm.
Máy cắt laser sợi CNC chính xác với công suất laser 800W và tổng công suất 4 KW
| Focus System: | High Resolution Laser Sensor (optional) |
|---|---|
| Total Power: | 4 KW |
| Monitor System: | Industrial Camera + Optical Amplification Systems |
Hệ thống CNC tự phát triển dựa trên cửa sổ cho máy cắt laser sợi CNC
| Hệ thống điều khiển phần mềm: | Hệ thống CNC tự phát triển dựa trên Windows |
|---|---|
| đầu cắt: | Đầu cắt vật liệu siêu cứng tùy chỉnh đặc biệt |
| Hệ thống laze: | Mô-đun laser sợi QCW800 |
Máy cắt laser sợi Cnc sợi cao cấp 4 KW với bàn làm việc có thể tháo rời chính xác
| hệ thống CNC: | Bàn làm việc có thể tháo rời chính xác cao X/Y/Z, trục quay A |
|---|---|
| Tổng công suất: | 4 mã lực |
| Hệ thống điều khiển phần mềm: | Hệ thống CNC tự phát triển dựa trên Windows |
Máy cắt laser sợi CNC với hệ thống CNC tự phát triển và cảm biến laser độ phân giải cao hệ thống lấy nét tùy chọn
| Monitor System: | Industrial Camera + Optical Amplification Systems |
|---|---|
| Power Supply: | 380V-3 Phases-5 Wires 50Hz |
| Total Power: | 4 KW |
Hệ thống điều khiển Cypcut Máy cắt laser sợi CNC Được trang bị tốc độ làm việc 8m phút đảm bảo hiệu suất cắt
| Working Speed: | 8m/ Minute |
|---|---|
| Power Demand: | Three Phase 380V / 50Hz / 60Hz |
| Cnc Or Not: | CNC |
Máy cắt laser sợi CNC Sawtooth Platform với bước sóng laser 1080nm±5 và bộ điều khiển BECKHOFF Đức cung cấp chế biến kim loại
| Work Environment: | 0-40 ℃, Humidity ≤ 80%, No Condensation |
|---|---|
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
| Coolingmethod: | Water Cooling |
Hệ thống CNC Máy cắt kim cương trục quay A với hệ thống làm mát bằng nước
| đầu cắt: | Đầu cắt vật liệu siêu cứng tùy chỉnh đặc biệt |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 800W |
| bàn du lịch: | 220*220*100mm(X*Y*Z) |
Máy cắt laser sợi CNC với hệ thống laser QCW800 và đầu cắt tùy chỉnh
| CNC System: | X/Y/Z High Precision Removable Worktable, Rotary A Axis |
|---|---|
| Focus System: | High Resolution Laser Sensor (optional) |
| Cutting Head: | Special Custom Super Hard Material Cutting Head |
Hệ thống CNC tự phát triển cho máy cắt laser sợi CNC đảm bảo cắt chính xác
| Focus System: | High Resolution Laser Sensor (optional) |
|---|---|
| Monitor System: | Industrial Camera + Optical Amplification Systems |
| Laser Focus System: | Automatic (Optional) |
Máy cắt laser sợi 800W với hệ thống CNC tự phát triển và bàn làm việc chính xác
| CNC System: | X/Y/Z High Precision Removable Worktable, Rotary A Axis |
|---|---|
| Power Supply: | 380V-3 Phases-5 Wires 50Hz |
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |

