Tất cả sản phẩm
-
StevenCHN-TOP cung cấp dịch vụ rất tốt và các sản phẩm giúp chúng tôi rất nhiều -
S.N. SharmaMáy CHN-TOP giúp tôi cải thiện khả năng xâm nhập của tôi đối với máy Trung Quốc -
MikeSản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất, CHN-TOP làm tốt!
Kewords [ laser cutting service ] trận đấu 326 các sản phẩm.
Máy laser sợi CNC cắt vật liệu siêu cứng với đầu cắt tùy chỉnh đặc biệt và trục A xoay
| Software Control System: | Self-developed CNC System Based On Windows |
|---|---|
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
| Cutting Head: | Special Custom Super Hard Material Cutting Head |
Máy cắt laser sợi CNC bước sóng 1064±5nm cho ứng dụng cắt kim loại ống có chiều dài 3-9m
| Total Power: | 20KW |
|---|---|
| Controller: | Raytool |
| Laser Wavelength: | 1064±5nm |
Máy cắt laser sợi CNC với hệ thống DSP, máy cắt chính xác bước sóng 1080nm cho các ứng dụng gia công kim loại
| Weight: | 1500KG |
|---|---|
| Traditional System: | Gantry Double Drive Structure |
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
Máy cắt laser sợi CNC Sawtooth Platform với bước sóng laser 1080nm±5 và bộ điều khiển BECKHOFF Đức cung cấp chế biến kim loại
| Work Environment: | 0-40 ℃, Humidity ≤ 80%, No Condensation |
|---|---|
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
| Coolingmethod: | Water Cooling |
Gantry Double Drive cấu trúc sợi laser máy CNC hỗ trợ bởi hệ thống điện Schneider được thiết kế cho và cắt kim loại hoạt động
| Work Environment: | 0-40 ℃, Humidity ≤ 80%, No Condensation |
|---|---|
| Focus System: | High Resolution Laser Sensor (optional) |
| Color: | Optional |
QCW800 Fiber Laser Module Máy cắt CNC chính xác cao với tổng công suất 4KW
| CNC System: | X/Y/Z High Precision Removable Worktable, Rotary A Axis |
|---|---|
| Laser Power: | 800W |
| Power Supply: | 380V-3 Phases-5 Wires 50Hz |
Máy cắt Laser CNC Máy tiện Laser cho vật liệu PDC
| Mô hình: | ZT-JGC200 |
|---|---|
| Loại sợi: | Laser sợi quang |
| Ứng dụng: | tiện laze PDC |
Máy cắt vật liệu siêu cứng tự phát triển 380V được chứng nhận CE
| tên sản phẩm: | CHN-TOP Máy cắt vật liệu siêu cứng tự phát triển với bảo hành 2 năm |
|---|---|
| Kích thước: | 1500 * 920 * 1640mm |
| Quyền lực: | 380V |
Hình dạng 2D Cắt laser PCD thu hẹp Kerf cho các công cụ Nitride Boron khối
| Loại laze: | chất xơ |
|---|---|
| Vật liệu: | PCD/PCBN |
| thiết bị cắt: | ZT-JGQG6SE |
Máy tiện Laser CNC cho PDC ZT-JGC200
| Người mẫu: | ZT-JGC200 |
|---|---|
| Loại sợi: | Laser sợi quang |
| Ứng dụng: | tiện laze PDC |

