Tất cả sản phẩm
-
StevenCHN-TOP cung cấp dịch vụ rất tốt và các sản phẩm giúp chúng tôi rất nhiều -
S.N. SharmaMáy CHN-TOP giúp tôi cải thiện khả năng xâm nhập của tôi đối với máy Trung Quốc -
MikeSản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất, CHN-TOP làm tốt!
Kewords [ laser cutting service ] trận đấu 326 các sản phẩm.
CTSTC Cắt bằng sợi quang có độ chính xác cao cho các công cụ trống PCBN
| Loại laser: | Chất xơ |
|---|---|
| Vật liệu: | PCD / PCBN |
| Thiết bị cắt: | ZT-JGQG6SE |
CTSTC Tốc độ cao Máy cắt Laser PCD liên tục Chống mài mòn
| Loại laser: | Chất xơ |
|---|---|
| Vật liệu: | PCD / PCBN |
| Thiết bị cắt: | ZT-JGQG6SE |
Dịch vụ cắt kim loại CNC tùy chỉnh CTSTC Độ chính xác cao cho các công cụ cắt PCBN
| Loại laser: | Chất xơ |
|---|---|
| Vật liệu: | PCD / PCBN |
| Thiết bị cắt: | ZT-JGQG6SE |
Dịch vụ cắt kim loại CNC 600mm / phút cho các công cụ cắt Nitrua Boron khối
| Loại laser: | Chất xơ |
|---|---|
| Vật liệu: | PCD / PCBN |
| Thiết bị cắt: | ZT-JGQG6SE |
Dịch vụ cắt kim loại CNC cho công cụ PCBN
| Loại laze: | chất xơ |
|---|---|
| Nguyên liệu: | PCD/PCBN |
| thiết bị cắt: | ZT-JGQG6SE |
Máy cắt và khắc bằng laser PDC khắc chuyên nghiệp
| Tên sản phẩm: | Máy khắc và cắt laser 10-100kHz Máy khắc chuyên nghiệp PDC |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Chứng nhận: | CE, FDA |
Hệ thống điều khiển HE MOSS Máy cắt laser sợi CNC 5mm thép không gỉ Độ dày cắt giới hạn 380V / 50Hz Voltage
| Maximum Speed: | 100m/min |
|---|---|
| Control System: | CNC Controller |
| Cutting Thickness Limit: | 5mm Stainless Steel |
Vận hành êm ái với Máy Cắt Laser Fiber CNC Trục Chính Làm Mát Bằng Khí và Công Nghệ PDC
| Maximum Speed: | 100m/min |
|---|---|
| Material: | PDC |
| Working Area: | 3*1.5 M |
Máy cắt laser fiber CNC kích thước phôi 1525 X 3050 mm, điện áp 220V và công suất 1500W
| Voltage: | 220V |
|---|---|
| Traditional System: | Gantry Double Drive Structure |
| Trademark: | ACCURL |
Công cụ cắt Pcd chế biến gỗ Khoảng trống cho dịch vụ cắt vật liệu siêu cứng
| Ứng dụng: | máy cắt pcd/pcbn |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Công cụ cắt Pcd chế biến gỗ Khoảng trống cho dịch vụ cắt vật liệu siêu cứng |
| từ khóa: | máy cắt gỗ |

