Tất cả sản phẩm
-
StevenCHN-TOP cung cấp dịch vụ rất tốt và các sản phẩm giúp chúng tôi rất nhiều -
S.N. SharmaMáy CHN-TOP giúp tôi cải thiện khả năng xâm nhập của tôi đối với máy Trung Quốc -
MikeSản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất, CHN-TOP làm tốt!
Kewords [ laser cutting service ] trận đấu 326 các sản phẩm.
Hệ thống lấy nét laser tự động tùy chọn máy cắt laser sợi cnc cung cấp Đài Loan YYC Gear And Rack Transmission cho và chế biến kim loại chính xác
| Cutting Materials: | Stainless Steel Carbon Steel Etc |
|---|---|
| Working Area: | 1500mm*3000mm |
| Laser Power: | 1-12KW |
Tắt chính xác với hệ thống điều khiển HE MOSS Máy cắt laser kim loại CNC ở tốc độ 100m/min
| Laser Source Brand: | Trumpf |
|---|---|
| Spindle: | Air Cooling |
| Cutting Thickness Limit: | 5mm Stainless Steel |
Máy CNC cắt chính xác bằng laser sợi với cấu hình 3 trục và tốc độ tối đa 100m/min
| Control System: | CNC Controller |
|---|---|
| Spindle: | Air Cooling |
| Cutting Thickness Limit: | 5mm Stainless Steel |
Kích thước phôi 1525 X 3050 Mm Máy cắt laser kim loại CNC với thiết kế cấu trúc truyền động kép kiểu cổng
| Material: | PDC |
|---|---|
| Total Power: | 20KW |
| Laser Wavelength: | 1064±5nm |
Máy CNC laser sợi tiên tiến với bước sóng 1064±5nm và bộ điều khiển Raytool
| Laser Head: | Swiss Raytools Auto-following |
|---|---|
| Controller: | Raytool |
| Rotation Axis: | Servo High Precision Rotation Axis |
Máy khắc laser sợi làm mát bằng khí CNC Hệ thống laser sợi cho các ứng dụng đánh dấu và cắt công nghiệp chính xác
| Power: | 10w |
|---|---|
| Positioning Accuracy: | ≤0.01mm |
| Wavelength: | 10640nm |
Máy khắc laser sợi CNC cung cấp cắt và đánh dấu nhựa gỗ kim loại công nghiệp với hiệu suất chính xác
| Wavelength: | 10640nm |
|---|---|
| Type: | Type |
| Cooling Method: | Air Cooling |
Chiết xuất chính xác CNC cắt laser sợi với hệ thống lấy nét laser tự động và trục A xoay
| Focus System: | High Resolution Laser Sensor (optional) |
|---|---|
| Total Power: | 4 KW |
| Power Supply: | 380V-3 Phases-5 Wires 50Hz |
Máy khắc laser sợi quang CNC độ dày 1mm được định vị chính xác
| Nguồn laser: | Chất xơ |
|---|---|
| CNC: | đúng |
| Ứng dụng: | Khắc laser, chip kim cương đơn tinh thể PCD / CBN trong cào |
Hệ thống lấy nét cảm biến laser độ phân giải cao Máy laser sợi CNC
| hệ thống lấy nét: | Cảm biến Laser độ phân giải cao nhập khẩu |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển phần mềm: | Hệ thống điều khiển PLC tự phát triển |
| Nguồn laze: | Sợi |

