Tất cả sản phẩm
-
StevenCHN-TOP cung cấp dịch vụ rất tốt và các sản phẩm giúp chúng tôi rất nhiều -
S.N. SharmaMáy CHN-TOP giúp tôi cải thiện khả năng xâm nhập của tôi đối với máy Trung Quốc -
MikeSản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất, CHN-TOP làm tốt!
Kewords [ laser cutting service ] trận đấu 326 các sản phẩm.
Máy cắt laser sợi CNC với hệ thống CNC tự phát triển và cảm biến laser độ phân giải cao hệ thống lấy nét tùy chọn
| Monitor System: | Industrial Camera + Optical Amplification Systems |
|---|---|
| Power Supply: | 380V-3 Phases-5 Wires 50Hz |
| Total Power: | 4 KW |
Trục xoay servo trục xoay độ chính xác cao Máy cắt laser sợi CNC với bộ điều khiển Raytool Chiều dài ống 3-9m
| Pipe Length: | 3-9m |
|---|---|
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
| Controller: | Raytool |
Laser Wavelength 1064±5nm Máy cắt laser sợi CNC với Đài Loan YYC Gear và Rack và Hệ thống lấy nét cảm biến laser độ phân giải cao nhập khẩu
| Laser Wave Length: | 1080 NM |
|---|---|
| Total Power Consumption: | About 3600W |
| Transmission: | Taiwan YYC Gear And Rack |
Servo Motor Schneider sợi laser máy CNC ba giai đoạn 380V 50Hz 60Hz nhu cầu năng lượng tự động công nghệ cắt laser
| Drawing Programming Mode: | AI, DWG, PLT, DXF Format Import Directly |
|---|---|
| Total Power Consumption: | About 3600W |
| Servo Motor: | Schneider |
Máy cắt laser sợi Cnc sợi cao cấp 4 KW với bàn làm việc có thể tháo rời chính xác
| hệ thống CNC: | Bàn làm việc có thể tháo rời chính xác cao X/Y/Z, trục quay A |
|---|---|
| Tổng công suất: | 4 mã lực |
| Hệ thống điều khiển phần mềm: | Hệ thống CNC tự phát triển dựa trên Windows |
Máy cắt laser sợi CNC chính xác 380V-3 giai đoạn-5 dây 50Hz Cung cấp điện Hệ thống CNC tự phát triển dựa trên Windows
| CNC System: | X/Y/Z High Precision Removable Worktable, Rotary A Axis |
|---|---|
| Software Control System: | Self-developed CNC System Based On Windows |
| Monitor System: | Industrial Camera + Optical Amplification Systems |
Máy cắt laser sợi CNC với hệ thống khuếch đại quang học máy ảnh công nghiệp
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
|---|---|
| Total Power: | 4 KW |
| Software Control System: | Self-developed CNC System Based On Windows |
Máy cắt laser sợi CNC tùy chọn với đầu cắt vật liệu siêu cứng đặc biệt
| Laser Power: | 800W |
|---|---|
| Software Control System: | Self-developed CNC System Based On Windows |
| Power Supply: | 380V-3 Phases-5 Wires 50Hz |
Máy cắt laser sợi CNC 380V 3 giai đoạn 5 dây 50Hz với hệ thống lấy nét tự động
| Laser System: | Fiber Laser Module QCW800 |
|---|---|
| Laser Focus System: | Automatic (Optional) |
| Focus System: | High Resolution Laser Sensor (optional) |
Máy cắt laser sợi CNC MOTOREDUCER của Pháp cho kim loại, Nguồn điện AC380V/50Hz và Công nghệ
| Application: | Cutting PCD/PCBN |
|---|---|
| Voltage: | 220V |
| Power: | 1500W |

