Tất cả sản phẩm
-
StevenCHN-TOP cung cấp dịch vụ rất tốt và các sản phẩm giúp chúng tôi rất nhiều -
S.N. SharmaMáy CHN-TOP giúp tôi cải thiện khả năng xâm nhập của tôi đối với máy Trung Quốc -
MikeSản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất, CHN-TOP làm tốt!
Kewords [ laser cutting service ] trận đấu 326 các sản phẩm.
Hệ thống bôi trơn hoàn toàn tự động máy cắt laser cnc sợi cung cấp độ chính xác định vị mới ±002mm cho các hoạt động chế biến kim loại
| Lubrication System: | Fully Automatic |
|---|---|
| Gas Proportional Valve: | SMC (Japan) |
| Rotation Axis: | Servo High Precision Rotation Axis |
Bàn cơ bản bằng đá cẩm thạch Máy cắt bằng sợi quang CNC cho CVD / Sapphire
| Đơn xin: | Cắt vật liệu siêu cứng |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Máy khắc và cắt laser PDC chuyên nghiệp với 3 trục
| Tên sản phẩm: | Máy khắc và cắt laser PDC Máy khắc chuyên nghiệp với 3 trục |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Chứng nhận: | CE, FDA |
Máy khắc và cắt bằng sợi quang Cnc với 3 trục quang 2 trục
| Tên sản phẩm: | Máy khắc và cắt laser PDC Máy khắc chuyên nghiệp với 3 trục |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Chứng nhận: | CE, FDA |
Tốc độ làm việc 8m/phút máy cắt laser fiber cnc Công nghệ Laser Fiber lý tưởng cho các quy trình chế tạo kim loại công nghiệp
| Laser Head: | Swiss Raytools Auto-following |
|---|---|
| Power Demand: | Three Phase 380V / 50Hz / 60Hz |
| Transmission Mode: | Rack And Pinion |
Đài Loan YYC Gear And Rack Transmission máy cắt laser kim loại cnc được xây dựng để cắt thép không gỉ thép cacbon và các vật liệu kim loại khác nhau
| Laser Power: | 1-12KW |
|---|---|
| Max Removing Speed: | 600mm/min Manual (standard) |
| Laser Wave Length: | 1080 NM |
Hệ thống CNC Máy cắt kim cương trục quay A với hệ thống làm mát bằng nước
| đầu cắt: | Đầu cắt vật liệu siêu cứng tùy chỉnh đặc biệt |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 800W |
| bàn du lịch: | 220*220*100mm(X*Y*Z) |
Cảm biến laser độ phân giải cao Máy cắt laser kim loại CNC được thiết kế cho công việc cắt kim loại và công nghiệp chính xác
| Lasertype: | Fiber Laser |
|---|---|
| Transmission Mode: | Rack And Pinion |
| Cutting Head: | Switerland Raytools |
Thụy Sĩ Raytools cắt đầu máy CNC laser sợi cung cấp độ chính xác lặp lại cộng trừ 0,02mm tối ưu hóa cho cắt tấm kim loại
| Function: | Cutting Metal Materials |
|---|---|
| Lasertype: | Fiber Laser |
| Repeatability Accuracy: | ±0.02mm |
Máy cắt laser sợi CNC 100 W Hệ thống điều khiển PLC
| hệ thống lấy nét: | Cảm biến Laser độ phân giải cao nhập khẩu |
|---|---|
| Nguồn laze: | Sợi |
| Trục xoay: | Trục quay chính xác cao của servo |

