Tất cả sản phẩm
-
StevenCHN-TOP cung cấp dịch vụ rất tốt và các sản phẩm giúp chúng tôi rất nhiều -
S.N. SharmaMáy CHN-TOP giúp tôi cải thiện khả năng xâm nhập của tôi đối với máy Trung Quốc -
MikeSản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất, CHN-TOP làm tốt!
Kewords [ cnc cutting machine ] trận đấu 309 các sản phẩm.
Vật liệu siêu cứng Dán hàn chân không ở nhiệt độ 850 độ
| nhiệt độ hàn: | 750-900 độ |
|---|---|
| Ứng dụng: | hàn vật liệu pcd/pcbn |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | 800-41/720-41/850-41 |
Keo hàn chân không cao cấp cho các công cụ PCD/PCBN 27,25%Cu 12,5%In 1,25%Ti Bal.Ag
| nhiệt độ hàn: | 750-900 độ |
|---|---|
| Ứng dụng: | hàn nhiệt độ cao |
| Màu sắc: | Bạc |
Cổ phiếu lớn PCBN Trống Độ dày 2 mm ADICO Trống Chống ăn mòn cao
| Tên: | Nitride khối Boron đa tinh thể |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Công cụ PCBN |
| Ứng dụng: | Gang xám, HSS, gang cầu |
Tùy chỉnh Vitrified Bond Diamond mài bánh xe Dresser Cup Shaped
| Tên: | Vitrified Bond Diamond mài Wheel Dresser Cup Shape On Sale |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy mài bánh xe |
| bảo lãnh: | 6 tháng |
Thuốc hàn cho dụng cụ kim cương siêu cứng PCD PCBN CVD
| nhiệt độ hàn: | 750-900 độ |
|---|---|
| Đăng kí: | hàn vật liệu pcd/pcbn |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | 800-41 |
Tốc độ cao Ổn định tiện PCD Chèn mài Hiệu quả cao
| Bán kính Mẹo: | 0-100mm |
|---|---|
| Độ chính xác khi mài: | +/- 0,005mm |
| Áp suất mài: | 0-450N có thể điều chỉnh |
Dịch vụ mài PCD tốc độ cao linh hoạt mượt mà cho các công cụ kim cương
| Bán kính Mẹo: | 0-100mm |
|---|---|
| Độ chính xác khi mài: | +/- 0,005mm |
| Áp suất mài: | 0-450N có thể điều chỉnh |
Bánh mài kim cương công nghiệp để mài thô và mịn
| Tên: | Nhà cung cấp vàng Trung Quốc Bánh mài kim cương công nghiệp để mài thô và mài mịn |
|---|---|
| tùy chỉnh: | Có sẵn |
| Hình dạng: | hình chiếc cốc |
Hiệu quả cao Làm việc liên tục Máy mài PCD 1000 chiếc mỗi ngày
| Sức chứa: | 1000 chiếc / ngày |
|---|---|
| Vật liệu: | Chèn PCD / PCBN / Carbide |
| Giá trị thụ động: | 0,005 |

