Tất cả sản phẩm
-
StevenCHN-TOP cung cấp dịch vụ rất tốt và các sản phẩm giúp chúng tôi rất nhiều -
S.N. SharmaMáy CHN-TOP giúp tôi cải thiện khả năng xâm nhập của tôi đối với máy Trung Quốc -
MikeSản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất, CHN-TOP làm tốt!
Kewords [ cnc cutting machine ] trận đấu 283 các sản phẩm.
Bánh xe mài Daimond Cup có đường kính 300mm Bánh mài 6A2 Vitrified Bond
| Hình dạng: | Hình cái cốc |
|---|---|
| Kích thước: | 300 * 127mm |
| Mài mòn: | kim cương |
Đá trắng kim cương tròn chiều cao 32mm cho tấm PCBN
| Nhãn hiệu: | CHN-ĐẦU |
|---|---|
| Tên: | Bánh xe |
| Ứng dụng: | PCD PCBN trang điểm kim cương |
Dán hàn chân không 800 độ cho các công cụ kim cương siêu cứng PCD
| Tên: | Thông lượng hàn chân không |
|---|---|
| Kiểu mẫu: | 800-41 |
| nhiệt độ hoạt động: | 760℃ |
Bánh mài kim cương 150mm, Đĩa mài Pcd cho công cụ PCD PCBN
| Tên: | Bánh mài cho dụng cụ kim cương PCD PCBN |
|---|---|
| Người mẫu: | Loại 6A2 |
| Kích thước: | 150 * 40 * 40 * 15 * 10mm W5 |
PCD Square Carbide chèn hợp kim vonfram carbon
| Tên: | Chèn cacbua SNEW120400 Hợp kim vonfram cacbon từ nhà cung cấp vàng Trung Quốc |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể: | Hợp kim vonfram cacbon |
| Bảo hành: | 3 tháng |
Công cụ cacbua PCD PCBN Đá dầu với đá mài kim cương hình cốc
| Tên: | Công cụ cacbua PCD PCBN Đá dầu với đá mài kim cương hình cốc |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy mài / Đá mài |
| Kiểu: | đĩa mài mòn |
Hợp kim vonfram OEM Carbide Tool Chèn cho thép tôi cứng
| Tên: | Hợp kim vonfram Yungsten Thép chèn Dụng cụ mài cho Máy cắt vật liệu cứng |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể: | Hợp kim vonfram cacbon |
| Ứng dụng:: | Cắt MateL |
Thông lượng hàn chân không tiên tiến cho hàn dụng cụ kim cương
| nhiệt độ hàn: | 750-900 độ |
|---|---|
| Đăng kí: | hàn vật liệu pcd/pcbn |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | 800-41 |
PCBN PCD Tools Bánh xe kim cương 6A2 Loại Vertrifed Bond
| Nhãn hiệu: | CHN-ĐẦU |
|---|---|
| Kích thước: | 150 * 40 * 40 * 10mm |
| Liên kết: | vertrifed |
Lớp máy nghiền công cụ chính xác cao được thiết kế để duy trì các cạnh sắc và kích thước chính xác trong bảo trì công cụ
| Compatibility: | Suitable For CNC Machines, Manual Grinders |
|---|---|
| Body Type: | Round |
| Diamond Width: | 3mm, 5mm, 10mm, 15mm, 20mm |

