Tất cả sản phẩm
-
StevenCHN-TOP cung cấp dịch vụ rất tốt và các sản phẩm giúp chúng tôi rất nhiều -
S.N. SharmaMáy CHN-TOP giúp tôi cải thiện khả năng xâm nhập của tôi đối với máy Trung Quốc -
MikeSản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất, CHN-TOP làm tốt!
Kewords [ cnc cutting machine ] trận đấu 309 các sản phẩm.
Công cụ cacbua PCD PCBN Đá dầu với đá mài kim cương hình cốc
| Tên: | Công cụ cacbua PCD PCBN Đá dầu với đá mài kim cương hình cốc |
|---|---|
| Ứng dụng: | Máy mài / Đá mài |
| Kiểu: | đĩa mài mòn |
Hợp kim vonfram OEM Carbide Tool Chèn cho thép tôi cứng
| Tên: | Hợp kim vonfram Yungsten Thép chèn Dụng cụ mài cho Máy cắt vật liệu cứng |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể: | Hợp kim vonfram cacbon |
| Ứng dụng:: | Cắt MateL |
Thông lượng hàn chân không tiên tiến cho hàn dụng cụ kim cương
| nhiệt độ hàn: | 750-900 độ |
|---|---|
| Đăng kí: | hàn vật liệu pcd/pcbn |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | 800-41 |
PCBN PCD Tools Bánh xe kim cương 6A2 Loại Vertrifed Bond
| Nhãn hiệu: | CHN-ĐẦU |
|---|---|
| Kích thước: | 150 * 40 * 40 * 10mm |
| Liên kết: | vertrifed |
Lớp máy nghiền công cụ chính xác cao được thiết kế để duy trì các cạnh sắc và kích thước chính xác trong bảo trì công cụ
| Compatibility: | Suitable For CNC Machines, Manual Grinders |
|---|---|
| Body Type: | Round |
| Diamond Width: | 3mm, 5mm, 10mm, 15mm, 20mm |
Carbide vuông tiện bên ngoài Chèn dao cắt vật liệu cứng Công cụ mài Pcd
| Tên: | Dụng cụ tiện bên ngoài cho dụng cụ mài dao cắt vật liệu cứng |
|---|---|
| Vật liệu cơ thể: | Hợp kim vonfram cacbon |
| Ứng dụng:: | Cắt PCD / PCBN |
Độ cứng trung bình PCD rỗng với bảo hành 1 năm và khả năng chống cạo cao
| kháng mài mòn: | Cao |
|---|---|
| Loại: | Vòng |
| Xét bề mặt: | Xét bóng |
Bán kính đầu mài 0-70mm vật liệu PCD PCBN máy mài Đường kính đá mài 150mm được thiết kế cho hiệu suất mài ổn định và nhất quán
| Maxgrindingdiameter: | 150 Mm |
|---|---|
| Angle Encoder: | FAGOR |
| Grinding Wheel Diameter: | 150mm |
Máy mài PCBN PCD Máy mài công cụ vật liệu siêu cứng Hiệu quả cao
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | ZT-90CNC |
|---|---|
| Trượt tuyến tính: | SCHNEEBERGER |
| giảm tốc: | Yaskawa |
ADICO PCBN Trống 1.6 2.0 3.2mm Độ dày cho gang xám HSS Nodular Gang
| Tên: | ADICO PCBN Trống với Độ dày 1.6/2.0/3.2mm cho Gang xám, HSS, Gang dạng nốt |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Công cụ PCBN |
| Ứng dụng: | Gang xám, HSS, gang cầu |

