Tất cả sản phẩm
-
StevenCHN-TOP cung cấp dịch vụ rất tốt và các sản phẩm giúp chúng tôi rất nhiều -
S.N. SharmaMáy CHN-TOP giúp tôi cải thiện khả năng xâm nhập của tôi đối với máy Trung Quốc -
MikeSản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất, CHN-TOP làm tốt!
Kewords [ pcd fiber laser engraving machine ] trận đấu 88 các sản phẩm.
Máy khắc laser PDC bằng sợi quang Máy làm mát bằng không khí
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser PDC bằng sợi quang Máy làm mát bằng không khí |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Chứng nhận: | CE, FDA |
CCD gốc Đức chế độ vị trí hình ảnh khắc máy làm mát không khí tần số 10-100kHz
| Tần số: | 10-100KHz |
|---|---|
| Loại bỏ hiệu quả: | 0,005mm/lớp |
| Trọng lượng ròng: | 680kg |
Máy khắc làm mát bằng không khí với tần số 10-100kHz và khả năng khắc
| Nguồn laze: | Sợi |
|---|---|
| Loại bỏ hiệu quả: | 0,005mm/lớp |
| Phương pháp làm mát: | làm mát không khí |
Máy khắc cắt laser sợi quang Máy cắt kim cương Máy cắt chip ZT-JGDK26
| tên sản phẩm: | Máy khắc cắt laser sợi quang Máy cắt kim cương Máy cắt chip ZT-JGDK26 |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Chứng nhận: | CE, FDA |
Máy cắt bằng sợi quang CNC CTSTC ZT-JGQG6S thích hợp cho vật liệu siêu cứng
| Ứng dụng: | Máy cắt PCD / PCBN |
|---|---|
| Mô hình: | 2022 mới |
| giấy chứng nhận: | CE, FDA |
Hệ thống CNC Máy cắt kim cương trục quay A với hệ thống làm mát bằng nước
| đầu cắt: | Đầu cắt vật liệu siêu cứng tùy chỉnh đặc biệt |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 800W |
| bàn du lịch: | 220*220*100mm(X*Y*Z) |
Dịch vụ cắt Laser cho dụng cụ cắt kim cương đa tinh thể 3.2mm
| Loại laze: | chất xơ |
|---|---|
| Vật liệu: | PCD/PCBN |
| thiết bị cắt: | ZT-JGQG6SE |
Cắt Laser PCD độ cứng cao Độ dày 3,2mm cho dụng cụ kim cương
| Loại laze: | chất xơ |
|---|---|
| Vật liệu: | PCD/PCBN |
| thiết bị cắt: | ZT-JGQG6SE |
Cắt Laser PCD hiệu quả cao cho dụng cụ cắt kim cương 3.2mm
| Loại laze: | chất xơ |
|---|---|
| Vật liệu: | PCD/PCBN |
| thiết bị cắt: | ZT-JGQG6SE |
Thiết bị cắt laser sợi quang PCD PCBN hoàn toàn tự động Máy CNC
| Ứng dụng: | sự cắt bằng tia la-ze |
|---|---|
| Tên: | Thiết bị cắt Laser sợi quang CNC PCD PCBN hoàn toàn tự động, Máy CNC Laser sợi quang |
| Nguồn laze: | chất xơ |

