Tất cả sản phẩm
-
StevenCHN-TOP cung cấp dịch vụ rất tốt và các sản phẩm giúp chúng tôi rất nhiều -
S.N. SharmaMáy CHN-TOP giúp tôi cải thiện khả năng xâm nhập của tôi đối với máy Trung Quốc -
MikeSản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất, CHN-TOP làm tốt!
Kewords [ pcd fiber laser engraving machine ] trận đấu 88 các sản phẩm.
Máy cắt Laser sợi kim loại tự động CNC, Máy cắt PCD / PCBN làm mát bằng nước
| tên sản phẩm: | Máy cắt Laser sợi kim loại Máy cắt PCD / PCBN tự động |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | nước làm mát |
| Du lịch trên bàn: | 220 * 220 * 100mm (X * Y * Z) |
Máy khắc laser ZT-JGDK26 cho máy khắc laser PDC Engraving Cnc
| tên sản phẩm: | Máy khắc laser ZT-JGDK26 để khắc PDC |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Chứng nhận: | CE, FDA |
Exception : INVALID_FETCH - bind failed with errno 22: Invalid argument ip=172.17.0.1
| tên sản phẩm: | 2022 Máy cắt laser sợi kim loại Cnc mẫu mới cho kim loại |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | nước làm mát |
| Du lịch trên bàn: | 220 * 220 * 100mm (X * Y * Z) |
Máy khắc laser vật liệu siêu cứng đang giảm giá
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser vật liệu siêu cứng đang giảm giá |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Chứng nhận: | CE, FDA |
Cảm biến Laser độ phân giải cao Máy cắt Laser sợi CNC cho PDC
| Người mẫu: | ZT-JGC200 |
|---|---|
| Loại sợi: | Laser sợi quang |
| Ứng dụng: | tiện laze PDC |
Máy cắt laser sợi quang Cnc Máy cắt khắc laser
| tên sản phẩm: | Máy cắt laser sợi quang Cnc Máy cắt khắc laser |
|---|---|
| Nguồn laser: | Chất xơ |
| Phương pháp điều khiển: | Phần mềm |
Máy khắc laser tốt nhất Máy khắc và cắt chuyên nghiệp PDC
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser tốt nhất Máy khắc và cắt chuyên nghiệp PDC |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Chứng nhận: | CE, FDA |
Máy khắc chính xác cao với độ chính xác lặp lại ±0.003mm và thiết kế không tiêu hao
| Speed: | Speed |
|---|---|
| Min Liner Width: | 0.01mm |
| Communication Interface: | USB |
Hệ thống khắc laser sợi quang 30W cho công cụ kim cương PCD PCBN
| Mẫu số: | ZT-JGDK26 |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | CHN-ĐẦU |
| Loại laze: | Laser sợi quang |
1.5-2.0 Máy khắc laser Rad Không sử dụng
| Chế độ vị trí: | Vị trí trực quan CCD (Camera gốc của Đức) |
|---|---|
| Chiều dài sóng: | 1064nm |
| độ chính xác định vị: | ≤0,01mm |

