Tất cả sản phẩm
-
StevenCHN-TOP cung cấp dịch vụ rất tốt và các sản phẩm giúp chúng tôi rất nhiều -
S.N. SharmaMáy CHN-TOP giúp tôi cải thiện khả năng xâm nhập của tôi đối với máy Trung Quốc -
MikeSản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất, CHN-TOP làm tốt!
Kewords [ pcd fiber laser engraving machine ] trận đấu 88 các sản phẩm.
Máy khắc và cắt laser PDC Máy khắc chuyên nghiệp với 3 trục
| Tên sản phẩm: | Máy khắc và cắt laser PDC Máy khắc chuyên nghiệp với 3 trục |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Chứng nhận: | CE, FDA |
Xưởng sản xuất Máy cắt laser sợi CNC cho quá trình đánh bóng vật liệu PDC
| Mô hình: | ZT-JGC200 |
|---|---|
| Loại sợi: | Laser sợi quang |
| Ứng dụng: | tiện laze PDC |
Máy khắc 2.5kW Nguồn năng lượng sợi CCD Vị trí trực quan Với bước sóng 1064nm
| Năng lượng đầu ra: | ≤100W |
|---|---|
| Công suất định mức tổng thể: | 2.5KW |
| tiêu hao: | không |
Máy cắt và khắc laser PDC được trang bị hệ thống giám sát CCD
| tên sản phẩm: | Máy cắt và khắc laser PDC được trang bị hệ thống giám sát CCD |
|---|---|
| Nguồn laser: | Chất xơ |
| Đăng kí: | Khắc vật liệu siêu cứng |
Máy cắt và khắc bằng laser PDC khắc chuyên nghiệp
| Tên sản phẩm: | Máy khắc và cắt laser 10-100kHz Máy khắc chuyên nghiệp PDC |
|---|---|
| Điều kiện: | Mới |
| Chứng nhận: | CE, FDA |
Máy khắc và cắt laser PDC chuyên nghiệp với 3 trục
| Tên sản phẩm: | Máy khắc và cắt laser PDC Máy khắc chuyên nghiệp với 3 trục |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Chứng nhận: | CE, FDA |
Stripping Wire 110×110mm and Focus Adjusting Range 0-30mm PDC Processing Machine for Customer Requirements
| Max Processing Depth: | ≤1mm |
|---|---|
| Minimum Character: | 0.15mm*0.15mm |
| Power Supply: | AC 220V/50Hz |
Máy cắt laser sợi quang bốn trục, Máy cắt PCD / PCBN 3000W
| Ứng dụng: | Máy cắt PCD / PCBN |
|---|---|
| Mô hình: | 2022 mới |
| giấy chứng nhận: | CE, FDA |
Máy khắc laser PDC Máy cắt PDC 680kg Trọng lượng ròng 10-100kHz
| Điều khiển chuyển động: | Cơ 2 trục + Quang 2 trục(Đức)+Trục Z(liên kết) |
|---|---|
| tiêu hao: | không |
| Mất ổn định nguồn điện: | ≤4% |
Máy khắc PDC bằng sợi quang Máy cắt CNC PDC
| Tên sản phẩm: | Máy khắc PDC bằng sợi quang Máy cắt CNC PDC |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Chứng nhận: | CE, FDA |

