Tất cả sản phẩm
-
StevenCHN-TOP cung cấp dịch vụ rất tốt và các sản phẩm giúp chúng tôi rất nhiều -
S.N. SharmaMáy CHN-TOP giúp tôi cải thiện khả năng xâm nhập của tôi đối với máy Trung Quốc -
MikeSản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất, CHN-TOP làm tốt!
Kewords [ pcd blank ] trận đấu 356 các sản phẩm.
Máy cắt gỗ kim cương polycrystalline tùy chỉnh cho nhu cầu kinh doanh của bạn
| Model: | 1.0-10W |
|---|---|
| Density: | 3.52 G/cm3 |
| Size: | 60mm |
Hoàn thiện bề mặt mịn Công cụ kim cương PCBN Cắt mài CNC
| Vật liệu: | PCD + Carbide |
|---|---|
| Mẫu số: | DCGW11T304 |
| Ứng dụng: | Công cụ cắt PCD PCBN |
Bánh xe mài Cbn 30mm được chứng nhận CE cho các công cụ cắt cacbua
| Tên: | Đá cài áo |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đá mài |
| Shap: | Đá mài |
Máy mài 5 trục 380V
| Ngành áp dụng: | Công cụ PCD hàng không\CNC cho Công cụ |
|---|---|
| Loại tiếp thị: | Sản Phẩm Hot 2021 |
| Màu: | Màu xanh da trời |
Máy mài CNC 2200W 5 trục Độ chính xác cao với hệ thống Oline Màn hình 17 inch
| Nhãn hiệu: | CTSTC |
|---|---|
| Mẫu số: | ZT-90CNC |
| Ứng dụng: | Công cụ mài kim cương PCD PCBN |
0-30mm Focus Adjusting Range Laser Engraving Machine for Stripping Wire 110×110mm Fast and Accurate Engraving
| Focus Adjusting Range: | 0-30mm |
|---|---|
| Output Power: | ≤100W |
| Operating System: | EZCAD |
Máy khắc laser sợi quang CNC độ dày 1mm được định vị chính xác
| Nguồn laser: | Chất xơ |
|---|---|
| CNC: | đúng |
| Ứng dụng: | Khắc laser, chip kim cương đơn tinh thể PCD / CBN trong cào |
Bánh xe mài Daimond Cup có đường kính 300mm Bánh mài 6A2 Vitrified Bond
| Hình dạng: | Hình cái cốc |
|---|---|
| Kích thước: | 300 * 127mm |
| Mài mòn: | kim cương |
Máy hàn chân không 20KW 960 độ cho vật liệu siêu cứng
| Loại máy:: | Máy hàn chân không / hàn |
|---|---|
| Ngành ứng dụng: | Công cụ PCD hàng không \ CNC cho các công cụ |
| Thành phần cốt lõi: | Động cơ |
Vật liệu siêu cứng Dán hàn chân không ở nhiệt độ 850 độ
| nhiệt độ hàn: | 750-900 độ |
|---|---|
| Ứng dụng: | hàn vật liệu pcd/pcbn |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | 800-41/720-41/850-41 |

