Tất cả sản phẩm
-
StevenCHN-TOP cung cấp dịch vụ rất tốt và các sản phẩm giúp chúng tôi rất nhiều -
S.N. SharmaMáy CHN-TOP giúp tôi cải thiện khả năng xâm nhập của tôi đối với máy Trung Quốc -
MikeSản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất, CHN-TOP làm tốt!
Kewords [ pcd blank ] trận đấu 357 các sản phẩm.
Máy mài dụng cụ cắt tự động cho vật liệu PCD / PCBN HSS
| Trọng lượng: | 1450kg |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng hỗ trợ: | Hỗ trợ trực tuyến, Hỗ trợ kỹ thuật video, Kỹ sư có sẵn để bảo dưỡng máy móc ở nước ngoài, Lắp đặt tạ |
| tên sản phẩm: | Máy mài dụng cụ cắt tự động cho máy mài vật liệu PCD / PCBN HSS |
Thông lượng hàn chân không tiên tiến cho hàn dụng cụ kim cương
| nhiệt độ hàn: | 750-900 độ |
|---|---|
| Đăng kí: | hàn vật liệu pcd/pcbn |
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | 800-41 |
Công cụ PCBN PCD cường độ cao Máy hàn chân không Làm mát bằng nước
| Tên sản phẩm: | Công cụ PCBN PCD cường độ cao Máy hàn chân không Bán chạy nhất |
|---|---|
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | ZT-ZKHJ180E |
| Ứng dụng: | CÔNG CỤ KIM CƯƠNG PCD PCBN |
Công cụ kim cương PCD PCBN Bánh mài Cup Daimond tinh xảo, Bánh mài CBN 6A2
| Ứng dụng: | CÔNG CỤ MÀI KIM CƯƠNG PCD PCBN |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | CHN-ĐẦU |
| Tên: | Đá mài |
Máy mài CNC 2.2KW 380V với hệ thống trực tuyến màn hình 17 inch
| Nhãn hiệu: | CHN-ĐẦU |
|---|---|
| Mẫu số: | ZT-90 |
| Ứng dụng: | Công cụ mài kim cương PCD PCBN |
Máy cắt CNC công suất sợi quang 800W cho PCD, PCBN, Carbide xi măng
| tên sản phẩm: | Máy cắt vật liệu siêu cứng công suất laser 800W với bảo hành 2 năm |
|---|---|
| Kích thước: | 1500 * 920 * 1640mm |
| Chế độ làm mát: | nước làm mát |
Exception : INVALID_FETCH - bind failed with errno 22: Invalid argument ip=172.17.0.1
| tên sản phẩm: | 2022 Máy cắt laser sợi kim loại Cnc mẫu mới cho kim loại |
|---|---|
| Chế độ làm mát: | nước làm mát |
| Du lịch trên bàn: | 220 * 220 * 100mm (X * Y * Z) |
Công cụ cắt PCBN hàn chân không Dịch vụ hàn hiệu quả cao
| Tên: | Dịch vụ hàn chân không cho các công cụ PCD/PCBN |
|---|---|
| Loại hàn: | hàn chân không |
| Thời gian vòng tròn hàn: | Ít hơn 90 phút |
Bánh mài kim cương công nghiệp để mài thô và mịn
| Tên: | Nhà cung cấp vàng Trung Quốc Bánh mài kim cương công nghiệp để mài thô và mài mịn |
|---|---|
| tùy chỉnh: | Có sẵn |
| Hình dạng: | hình chiếc cốc |
CTSTC Cắt bằng sợi quang có độ chính xác cao cho các công cụ trống PCBN
| Loại laser: | Chất xơ |
|---|---|
| Vật liệu: | PCD / PCBN |
| Thiết bị cắt: | ZT-JGQG6SE |

