Tất cả sản phẩm
-
StevenCHN-TOP cung cấp dịch vụ rất tốt và các sản phẩm giúp chúng tôi rất nhiều -
S.N. SharmaMáy CHN-TOP giúp tôi cải thiện khả năng xâm nhập của tôi đối với máy Trung Quốc -
MikeSản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất, CHN-TOP làm tốt!
Kewords [ pcd blank ] trận đấu 356 các sản phẩm.
Dịch vụ cắt kim loại CNC 600mm / phút cho các công cụ cắt Nitrua Boron khối
| Loại laser: | Chất xơ |
|---|---|
| Vật liệu: | PCD / PCBN |
| Thiết bị cắt: | ZT-JGQG6SE |
Dịch vụ cắt kim loại CNC tùy chỉnh Hình dạng 2D cho vật liệu cứng
| Loại laser: | Chất xơ |
|---|---|
| Vật liệu: | PCD / PCBN |
| Thiết bị cắt: | ZT-JGQG6SE |
Dịch vụ cắt kim loại CNC cho công cụ PCBN
| Loại laze: | chất xơ |
|---|---|
| Nguyên liệu: | PCD/PCBN |
| thiết bị cắt: | ZT-JGQG6SE |
Table Travel 200 * 200 * 60mm Máy khắc laser sợi với hệ thống làm mát không khí và không tiêu thụ
| Cooling System: | Air Cooling |
|---|---|
| Min Liner Width: | 0.01mm |
| Applicable Material: | Metal, Stone, Wood |
Air Cooling Engraving Machine 0-30mm Focus Adjusting Range for Precise Engraving Needs
| Interface: | USB |
|---|---|
| Cooling Method: | Air Cooling |
| Power Supply: | AC 220V/50Hz |
Stripping Wire 110×110mm and Focus Adjusting Range 0-30mm PDC Processing Machine for Customer Requirements
| Max Processing Depth: | ≤1mm |
|---|---|
| Minimum Character: | 0.15mm*0.15mm |
| Power Supply: | AC 220V/50Hz |
Máy cắt Laser CNC Máy tiện Laser cho vật liệu PDC
| Mô hình: | ZT-JGC200 |
|---|---|
| Loại sợi: | Laser sợi quang |
| Ứng dụng: | tiện laze PDC |
Xưởng sản xuất Máy cắt laser sợi CNC cho quá trình đánh bóng vật liệu PDC
| Mô hình: | ZT-JGC200 |
|---|---|
| Loại sợi: | Laser sợi quang |
| Ứng dụng: | tiện laze PDC |
Cảm biến Laser độ phân giải cao Máy cắt Laser sợi CNC cho PDC
| Người mẫu: | ZT-JGC200 |
|---|---|
| Loại sợi: | Laser sợi quang |
| Ứng dụng: | tiện laze PDC |
Máy hàn chân không nhiệt độ cao được chứng nhận CE
| Tên sản phẩm: | Chứng chỉ CE Máy hàn chân không nhiệt độ cao |
|---|---|
| Đăng kí: | Hàn dụng cụ siêu cứng |
| Bảo hành: | 1 năm |

