Tất cả sản phẩm
-
StevenCHN-TOP cung cấp dịch vụ rất tốt và các sản phẩm giúp chúng tôi rất nhiều -
S.N. SharmaMáy CHN-TOP giúp tôi cải thiện khả năng xâm nhập của tôi đối với máy Trung Quốc -
MikeSản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất, CHN-TOP làm tốt!
Kewords [ pcbn polycrystalline cubic boron nitride ] trận đấu 144 các sản phẩm.
715C Keo hàn chân không chịu nhiệt được thiết kế đặc biệt cho việc hàn dao PCD PCBN Carbide, mang lại khả năng kết dính
| Brazingatmosphere: | Vacuum Or Inert Gas |
|---|---|
| Guarranty: | 6 Month |
| Productname: | Vacuum Brazing Paste |
PCBN trống tùy chỉnh Kháng oxy hóa cao với kích thước hạt 0.05-0.25μm
| Shape: | Round, Square, Rectangle, Etc. |
|---|---|
| Thermal Conductivity: | Low |
| Size: | Customized |
Chống nhiệt độ cao PCBN trắng màu đen với khả năng chống mòn và chống oxy hóa tùy chỉnh
| Hardness: | High |
|---|---|
| Grain Size: | 0.05-0.25μm |
| Color: | Black |
PCBN tròn trống với độ ổn định hóa học cao và khả năng chống oxy hóa
| Độ cứng: | Cao |
|---|---|
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
| Hệ số giãn nở nhiệt: | thấp |
0.05-0.25μm Kích thước hạt PCBN trống với khả năng chống oxy hóa cao
| Kích thước: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Hình dạng: | Tròn, vuông, chữ nhật, v.v. |
| Độ cứng: | Cao |
PCBN đen rỗng cắt chính xác cao với độ khoan dung tùy chỉnh ± 0.01mm
| Oxidation Resistance: | High |
|---|---|
| Color: | Black |
| Chemical Stability: | High |
Máy mài kim cương đa tinh thể 0,001mm PCD với 4 trục liên kết
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng: | Các kỹ sư có thể ra nước ngoài để phục vụ |
| Sự chi trả: | T / T, M / T, D / D, L / C |
Máy hàn chân không tối đa 10 -2 Pa Nhiệt độ chân không cho PCD / PCBN Inserts Brazing
| Operation Mode: | Automatic |
|---|---|
| Machine Type: | Vacuum Welding/Brazing Machine |
| Weight: | 600kg |
18pcs ống Halogen Thiết bị hàn chân không cho PCD/PCBN Inserts Brazing
| Rùng mình: | NƯỚC LÀM MÁT |
|---|---|
| Cung cấp điện: | 380V-3Phase-5Wire/20KW |
| Tốc độ chân không tối đa: | 10^-2 Pa |
Máy hàn chân không 600kg cho PCD/PCBN Inserts trong hàn
| Kích thước buồng: | 180*500mm |
|---|---|
| Quá trình chân không: | 1- Dọn dẹp,2- Phục hồi Flux.3- Sấy ở nhiệt độ 200°C trong 30 phút.4- Lắp ghép |
| Nhiệt độ tối đa: | 950° |

