Tất cả sản phẩm
-
StevenCHN-TOP cung cấp dịch vụ rất tốt và các sản phẩm giúp chúng tôi rất nhiều -
S.N. SharmaMáy CHN-TOP giúp tôi cải thiện khả năng xâm nhập của tôi đối với máy Trung Quốc -
MikeSản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất, CHN-TOP làm tốt!
Kewords [ pcbn polycrystalline cubic boron nitride ] trận đấu 144 các sản phẩm.
Máy nghiền PCD 1500 kg được thiết kế để chế biến công cụ cắt và vật liệu kim cương đảm bảo độ chính xác nhất quán
| Packing Size: | 1850*2100*1650mm |
|---|---|
| Pneumatic System: | JAPAN SMC Brand |
| Grinding Wheel Type: | PCD (Polycrystalline Diamond) |
Hệ thống khí nén JAPAN SMC máy nghiền PCD Diameter nghiền tối đa 200 mm Công cụ PCD hàng không tương thích Công cụ CNC
| Package: | Wooden Box |
|---|---|
| Tip Radius: | 0-70mm |
| Minimum Order: | 1 Set |
Máy nghiền PCD 220-240V cho mua B2B 1 bộ đặt hàng tối thiểu
| Voltage: | 220-240V |
|---|---|
| Application: | PCD Tools PCBN Tools, Carbide Tools |
| Dust Collection System: | Dual HEPA Filter Vacuum |
Máy nghiền PCD chính xác cao với độ phân giải hệ thống hình ảnh 1280dpi*960dpi và góc xoay bàn chéo 270°
| Dimension: | 1200*1168*1530mm(L*H*W) |
|---|---|
| Name: | PCD/PCBN Grinding Machine |
| Optical Tube Distance: | 300mm |
Thiết bị hàn chân không tùy chỉnh cho các yêu cầu cụ thể của khách hàng
| buồng: | ống thủy tinh thạch anh |
|---|---|
| Tốc độ chân không tối đa: | 10^-2 Pa |
| Kích thước buồng: | 180*500mm |
Máy hàn chân không tự động 600kg 18 ống Halogen Quartz Glass Chamber 380V 3Phase 5Wire
| Ứng dụng: | Hạt dao hàn PCD/PCBN |
|---|---|
| Cung cấp điện: | 380V-3Phase-5Wire/20KW |
| Kích thước: | L1600×W950×H900mm |
Máy nghiền PCD Máy nghiền 170mm Khoảng cách đi du lịch Áp suất nghiền điều chỉnh
| Name: | PCD/PCBN Grinding Machine |
|---|---|
| Grinding Pressure: | 0-450N(adjustable) |
| Grinding Wheel Oscillation Frequency: | 0-45/min(adjustable) |
Keo hàn chân không nhiệt độ hoạt động 760°C phù hợp cho việc hàn các bộ phận mỏng và tinh xảo trong sản xuất
| Màu sắc: | Màu bạc xám |
|---|---|
| vật liệu hàn: | Công cụ hàn cacbua PCD PCBN |
| bưu kiện: | Ống tiêm/Ống |
Máy nghiền PCD với độ nghiêng bánh nghiền -13°- 24° và phóng to hình ảnh lên đến 250 lần
| Grinding Wheel Traveling Range: | 170mm |
|---|---|
| Grinding Wheel Oscillation Distance: | 0-40mm(adjustable) |
| Grinding Wheel Height Adjustment: | 140mm |
Công cụ nghiền PCD chính xác cao với các tùy chọn dung nạp và hiệu suất tùy chỉnh
| Size: | Customized |
|---|---|
| Processing Method: | Grinding |
| Material: | PCBN |

