Tất cả sản phẩm
-
StevenCHN-TOP cung cấp dịch vụ rất tốt và các sản phẩm giúp chúng tôi rất nhiều -
S.N. SharmaMáy CHN-TOP giúp tôi cải thiện khả năng xâm nhập của tôi đối với máy Trung Quốc -
MikeSản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất, CHN-TOP làm tốt!
Máy hàn chân không làm mát bằng nước tự động đạt tốc độ chân không tối đa 10 ^ - 2 Pa
| Rùng mình: | NƯỚC LÀM MÁT |
|---|---|
| bảo lãnh: | 1 năm |
| Chế độ hoạt động: | Tự động |
Máy đúc chân không 380V 3Phase 5Wire / 20KW cho đúc nhiệt độ cao
| Loại máy: | Máy hàn / hàn chân không |
|---|---|
| Cung cấp điện: | 380V-3Phase-5Wire/20KW |
| nguồn sưởi ấm: | 18 chiếc ống halogen |
Thiết bị hàn chân không tùy chỉnh cho các yêu cầu cụ thể của khách hàng
| buồng: | ống thủy tinh thạch anh |
|---|---|
| Tốc độ chân không tối đa: | 10^-2 Pa |
| Kích thước buồng: | 180*500mm |
Máy đúc ống hút nước tự động 180 * 500mm Chamber cho đúc nhiệt độ cao
| Khả năng hàn: | CNGA1204 Appr. CNGA1204 Appr. 600pcs/cycle 600 chiếc/chu kỳ |
|---|---|
| Tốc độ chân không tối đa: | 10^-2 Pa |
| buồng: | ống thủy tinh thạch anh |
18pcs ống Halogen Thiết bị hàn chân không cho PCD/PCBN Inserts Brazing
| Rùng mình: | NƯỚC LÀM MÁT |
|---|---|
| Cung cấp điện: | 380V-3Phase-5Wire/20KW |
| Tốc độ chân không tối đa: | 10^-2 Pa |
Quartz Glass Tube Vacuum Brazing Machine Làm mát nước làm mát Nhiệt độ tối đa 950 °
| Ứng dụng: | Hạt dao hàn PCD/PCBN |
|---|---|
| Cung cấp điện: | 380V-3Phase-5Wire/20KW |
| Kích thước: | L1600×W950×H900mm |
L1600 × W950 × H900mm Máy hàn chân không cho hàn chính xác và hàn
| buồng: | ống thủy tinh thạch anh |
|---|---|
| bảo lãnh: | 1 năm |
| Chế độ hoạt động: | Tự động |
Máy hàn chân không 600kg cho PCD/PCBN Inserts trong hàn
| Kích thước buồng: | 180*500mm |
|---|---|
| Quá trình chân không: | 1- Dọn dẹp,2- Phục hồi Flux.3- Sấy ở nhiệt độ 200°C trong 30 phút.4- Lắp ghép |
| Nhiệt độ tối đa: | 950° |
2 Thiết lập dòng chảy nhiệt độ cao máy hàn chân không cho quá trình làm mát và làm mát bằng nước
| Trọng lượng: | 600kg |
|---|---|
| Ứng dụng: | Hạt dao hàn PCD/PCBN |
| buồng: | ống thủy tinh thạch anh |
Máy đúc chân không có dung lượng 600kg với buồng ống thủy tinh thạch anh
| bảo lãnh: | 1 năm |
|---|---|
| Quá trình chân không: | 1- Dọn dẹp,2- Phục hồi Flux.3- Sấy ở nhiệt độ 200°C trong 30 phút.4- Lắp ghép |
| Ứng dụng: | Hạt dao hàn PCD/PCBN |

