Tất cả sản phẩm
-
StevenCHN-TOP cung cấp dịch vụ rất tốt và các sản phẩm giúp chúng tôi rất nhiều -
S.N. SharmaMáy CHN-TOP giúp tôi cải thiện khả năng xâm nhập của tôi đối với máy Trung Quốc -
MikeSản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất, CHN-TOP làm tốt!
Kewords [ vacuum brazing pcd machine ] trận đấu 298 các sản phẩm.
950 ° Máy đúc chân không chuyên nghiệp PCD/PCBN Chèn thiết bị đúc chân không
| Trọng lượng: | 600kg |
|---|---|
| Ứng dụng: | Hạt dao hàn PCD/PCBN |
| Loại máy: | Máy hàn / hàn chân không |
PCD/PCBN Inserts Brazing Vacuum Brazing Machine với kích thước phòng 180 * 500mm và nhiệt độ tối đa 950 °
| Tốc độ chân không tối đa: | 10^-2 Pa |
|---|---|
| Nhiệt độ tối đa: | 950° |
| bảo lãnh: | 1 năm |
Phòng kích thước 600mm X 600mm X 600mm Thiết bị đúc chân không 2022 Máy đúc chân không có tính năng ổn định quá trình tiên tiến
| Vacuum Level: | ≤5Pa |
|---|---|
| Application Industry: | Aeronautical PCD Tool\CNC For Tools |
| Brazingmaterialcompatibility: | Copper, Silver, Aluminum Alloys |
Máy hàn chân không 1600 950 900 Máy hàn chân không có bảo hành 2 năm được thiết kế để hàn nhất quán
| Model No: | ZT-ZKHJ180II |
|---|---|
| Atmospheretype: | Vacuum Or Inert Gas |
| Coolingmethod: | Water Cooling |
Sức mạnh kéo 455 MPa Ống hút bụi đúc để đúc các bộ phận kim loại
| kích cỡ gói: | 100g |
|---|---|
| Tinh dân điện: | 9.4 x 106 / ohm.m |
| nhiệt độ hoạt động: | 760℃ |
Keo hàn chân không nhiệt độ hoạt động 760°C phù hợp cho việc hàn các bộ phận mỏng và tinh xảo trong sản xuất
| Màu sắc: | Màu bạc xám |
|---|---|
| vật liệu hàn: | Công cụ hàn cacbua PCD PCBN |
| bưu kiện: | Ống tiêm/Ống |
18pcs ống Halogen Tungsten Carbide Máy đúc chân không với 10 ^ -2 Pa Tốc độ chân không tối đa
| Kích thước: | L1600×W950×H900mm |
|---|---|
| Kích thước buồng: | 180*500mm |
| Quá trình chân không: | 1- Dọn dẹp,2- Phục hồi Flux.3- Sấy ở nhiệt độ 200°C trong 30 phút.4- Lắp ghép |
Máy hàn chân không hoặc khí bảo vệ argon CNGA1204 Khả năng hàn 600 chiếc mỗi chu kỳ Model ZT ZKHJ180E
| Brazing Capability: | CNGA1204 Appr. 600pcs/cycle |
|---|---|
| Chamber: | Quartz Glass Tube |
| Size: | 1600*950*900 |
Máy hàn chân không tự động cho sản xuất thiết bị y tế Tốc độ chân không tối đa 10 -2 Pa và nhiệt độ tối đa 950 °
| Chamber Size: | 180*500mm |
|---|---|
| Operation Mode: | Automatic |
| Power Supply: | 380V-3Phases-5Wires/20KW |
Khả năng hàn CNGA1204 khoảng 600pcs / chu kỳ Máy hàn chân không với L1600 × W950 × H900mm
| Max Temperature: | 950° |
|---|---|
| Weight: | 600kg |
| Application: | PCD/PCBN Inserts Brazing |

