Tất cả sản phẩm
-
StevenCHN-TOP cung cấp dịch vụ rất tốt và các sản phẩm giúp chúng tôi rất nhiều -
S.N. SharmaMáy CHN-TOP giúp tôi cải thiện khả năng xâm nhập của tôi đối với máy Trung Quốc -
MikeSản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất, CHN-TOP làm tốt!
Kewords [ pcd cnc fiber laser machine ] trận đấu 75 các sản phẩm.
Máy Laser CNC sợi quang CHNTOP 6KW Vật liệu cực cứng Sử dụng cho Chèn trống PCD
| Ứng dụng: | Sự cắt bằng tia la-ze |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày |
Máy cắt PCD Sử dụng Máy khắc Laser sợi quang với hệ thống CCD
| Người mẫu: | ZT-JGDK200 |
|---|---|
| Loại sợi: | Laser sợi quang |
| Ứng dụng: | Máy cắt PDC khắc |
Tổng công suất 4KW Máy cắt laser sợi kim loại 380V cho PCD / PCBN
| Tên sản phẩm: | Tổng công suất 4KW Máy cắt laser sợi kim loại cho PCD / PCBN |
|---|---|
| Cấu trúc: | 1500*920*1640mm |
| Sức mạnh: | 380v |
Máy khắc cắt laser sợi quang Máy cắt kim cương Máy cắt chip ZT-JGDK26
| tên sản phẩm: | Máy khắc cắt laser sợi quang Máy cắt kim cương Máy cắt chip ZT-JGDK26 |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Chứng nhận: | CE, FDA |
Máy Khắc Laser Phôi PCD Vật Liệu PCD Làm Mát Bằng Khí Đa Năng cho Nhiều Ứng Dụng
| Pcd Material: | PCD Blank ,rotary Tools |
|---|---|
| Cnc: | Yes |
| Repeated Precision: | ±0.003mm |
Máy khắc laser sợi quang làm mát bằng nước 1064nm cho vật liệu PCD
| Nguồn laser: | Chất xơ |
|---|---|
| CNC: | đúng |
| Ứng dụng: | Khắc laser, chip kim cương đơn tinh thể PCD / CBN trong cào |
Máy khắc PDC bằng sợi quang Máy cắt CNC PDC
| Tên sản phẩm: | Máy khắc PDC bằng sợi quang Máy cắt CNC PDC |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Chứng nhận: | CE, FDA |
Máy khắc laser PDC bằng sợi quang Máy làm mát bằng không khí
| Tên sản phẩm: | Máy khắc laser PDC bằng sợi quang Máy làm mát bằng không khí |
|---|---|
| Tình trạng: | Mới |
| Chứng nhận: | CE, FDA |
Máy cắt Laser sợi quang CNC 3000W, Máy cắt kim cương 600mm / phút
| Ứng dụng: | Sự cắt bằng tia la-ze |
|---|---|
| chi tiết đóng gói: | Hộp gỗ |
| Thời gian giao hàng: | 5-8 ngày |
Hệ thống CNC Máy cắt kim cương trục quay A với hệ thống làm mát bằng nước
| đầu cắt: | Đầu cắt vật liệu siêu cứng tùy chỉnh đặc biệt |
|---|---|
| Năng lượng laze: | 800W |
| bàn du lịch: | 220*220*100mm(X*Y*Z) |

