Tất cả sản phẩm
-
StevenCHN-TOP cung cấp dịch vụ rất tốt và các sản phẩm giúp chúng tôi rất nhiều -
S.N. SharmaMáy CHN-TOP giúp tôi cải thiện khả năng xâm nhập của tôi đối với máy Trung Quốc -
MikeSản phẩm tốt nhất với giá tốt nhất, CHN-TOP làm tốt!
Kewords [ carbide inserts tools ] trận đấu 276 các sản phẩm.
Bánh xe kim cương siêu mài mòn 150mm cho các công cụ cacbua
| Tên: | Đĩa mài kim cương Bánh xe cốc kim cương cho các công cụ cacbua |
|---|---|
| Kích thước: | 150 * 40 * 40 * 10 * 10 |
| Tùy chỉnh: | Có sẵn |
Thiết bị hàn chân không ZT-ZKHJ180 cho công cụ PCD PCBN
| Tên sản phẩm: | ZT-ZKHJ180 Thiết bị hàn chân không cho công cụ PCD / PCBN đang được bán |
|---|---|
| Đăng kí: | PCD / PCBN chèn brazing |
| Tình trạng: | 2022 mới |
Công cụ PCBN hàn chân không nhiệt độ cao PCD chống ăn mòn
| Tên: | Dịch vụ hàn chân không cho PCD/PCBN |
|---|---|
| Loại hàn: | hàn chân không |
| Thời gian vòng tròn hàn: | Ít hơn 90 phút |
Công cụ cắt PCBN PCD cường độ cao Máy mài CNC công nghiệp
| Vật liệu: | PCD+cacbua |
|---|---|
| Mẫu KHÔNG CÓ.: | DCGW11T304 |
| Ứng dụng: | Dụng cụ cắt PCD PCBN |
Máy đúc chân không Tungsten Carbide tự động với sưởi ấm halogen
| nguồn sưởi ấm: | 18 chiếc ống halogen |
|---|---|
| Kích thước buồng: | 180*500mm |
| Ứng dụng: | Hạt dao hàn PCD/PCBN |
Tăng hiệu suất công cụ PCD và PCBN của bạn với máy xay vật liệu PCD / PCBN 50/60Hz
| Grinding Wheel Diameter: | 150mm |
|---|---|
| Voltage: | 220-240V |
| Minimum Order: | 1 Set |
PCD INSERTS Cụm cắt công nghiệp mà không có lớp phủ Lựa chọn lớp phủ lý tưởng cho tốc độ cao và cao độ chính xác gia công
| Usage: | Cutting Tools For Copper, Wood |
|---|---|
| Availability: | In Stock |
| Thickness: | 1.6mm |
Chống mài mòn PCD Brazing nhiều hình dạng khác nhau PCBN và các công cụ cacbua
| Tên: | Dịch vụ hàn chân không cho PCD / PCBN |
|---|---|
| Kiểu hàn: | Hàn chân không |
| Thời gian vòng tròn hàn: | Dưới 90 phút |
Dụng cụ cắt CT-S&T PCD Làm trống độ cứng cao cho gỗ phi kim loại kim loại màu
| Đường kính: | 54mm/48mm |
|---|---|
| Ứng dụng: | máy cắt pcd/pcbn |
| tên sản phẩm: | CT-S&T PCD Dụng cụ cắt phôi: Độ cứng & Độ dẻo dai cao cho Kim loại màu, Phi kim, Gỗ |
Chân không nhiệt độ cao PCD Brazing PCBN Công cụ chống ăn mòn
| Tên: | Dịch vụ hàn chân không cho PCD / PCBN |
|---|---|
| Kiểu hàn: | Hàn chân không |
| Thời gian vòng tròn hàn: | Dưới 90 phút |

